Đăng nhập Đăng ký tài khoản
Bạn chưa đăng nhập, nếu bạn đã có tài khoản hãy click vào nút đăng nhập hoặc chưa có tài khoản hãy click vào nút đăng ký

Đăng Nhập

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36
  1. Ennel bây giờ đang trực tuyến
    Administrator Ennel's Avatar
    Gia nhập
    Dec 2011

Lịch Thi Đấu Sự Kiện Đấu Trường Rực Lửa MU Việt I - Vòng 1

Như vậy là sau 2 ngày khai mở đăng kí đã có rất nhiều gamer tham gia đăng kí nhưng số lượng giới hạn chỉ dành cho 32 thí sinh nhanh tay nhất và sau khi tính toán trên số lần Reset cũng như thứ tự đăng kí tôi đã sắp xếp lịch thi đấu cho sự kiện " Đấu Trường Rực Lửa - Mu Việt 1 " như sau :

Sơ Đồ Trên áp dụng cho cả giải đấu có lẽ xem sơ đồ các bạn cũng hiểu phần nào Lịch trình khá dài hơi của sự kiện

Trước khi xem thời gian chính thức của mỗi bảng A - B - C - D các bạn vui lòng đọc lại thể lệ sau để chắc chắn rằng mình đã chuẩn bị tâm lý thật tốt trước giải đấu

Luật Thi Đấu

• Khi đã có lịch GM sẽ trực tiếp vào Game để làm trọng tài cho trận đấu
    • Tôi sẽ tính toán số lần Reset để chia lịch theo 4 bảng A - B - C - D các Game thủ sẽ thi đấu dựa trên bảng đó theo hình thức loại trực tiếp
    • Đúng giờ GM gọi tên nhân vật thi đấu, các nhận vật thi đấu sẽ dùng lệnh /post nói có mặt, nếu trễ quá 2 phút kể từ khi GM đọc tên không có mặt sẽ bị loại
    • Yêu cầu chọn lại nhân vật trước khi quyết đấu
    • Khi vào đấu trường phải chờ hiệu lệnh bắt đầu từ phía GM thì 2 bên mới được giao chiến. Nếu vi phạm sẽ bị loại trực tiếp.
    • Nếu cố tình kéo giờ mà tỷ số hoà thì người cố tình kéo giờ sẽ bị xử thua. Vào thẳng vòng trong tỷ số hoà vẫn giữ.
    • Chỉ được dùng Skill Buff của Class đang chơi, không được nhờ Skill Buff hỗ trợ của các Class khác.
    • Ngoài giải thưởng cố định ra, BQT còn trao thêm 1 giải đặc biệt theo tổng tỷ số thắng thua trong suốt các trận đấu. Cách tính như sau:
      -Thắng sẽ được tính là cộng, thua sẽ tính là trừ
      VD: Thắng 20 thua 10 thì tổng tỷ số sẽ là +20-10 = 10
      -Nếu trường hợp 1 người bỏ cuộc hoặc phạm luật thì người còn lại sẽ được xem là thắng với tỷ số 5 - 0
    • Ở vòng Bán Kết sẽ thi đấu dưới hình thức vòng tròn, tính điểm để vào vòng trong. Cách tính điểm giống như cách tính ở giải Đặc Biệt.
    • Trong lúc giao đấu 1 người bị disconnect sẽ cho đấu lại và giữ nguyên tỉ số. Disconnect lần 2 sẽ bị xử thua và người còn lại sẽ thắng với tỷ số 5 - 0.
    • Mỗi trận đấu ở vòng loại chỉ được quyền diễn ra trong vòng 5 phút . Nếu bên nào có số lượng điểm cao hơn khi hết 5 phút thì người đó giành quyền thắng!

Lưu ý: Trong đấu trường các thành viên Guild đối địch có thể PK nhau vì thể các thí sinh nên tạm thời rời Guild hoặc các chủ Guild tạm thời ngừng đối địch để đảm bảo công bằng hơn.

Thời Gian Thi Đấu Chính Thức

Vòng I Bảng A
    Bắt Đầu Thi đấu lúc 20h00 ngày 03 - 3 Tại Sub 6

Vòng I Bảng B
    Bắt Đầu Thi đấu lúc 20h30 ngày 03 - 3 Tại Sub 6

Vòng I Bảng C
    Bắt Đầu Thi đấu lúc 20h00 ngày 04 - 2 Tại Sub 6

Vòng I Bảng D
    Bắt Đầu Thi đấu lúc 20h30 ngày 04 - 2 Tại Sub 6

Mọi thắc mắc xung quanh sự kiện vui lòng PM qua Y!M : demon.eventmaster
    để được hỗ trợ !

Phòng Điều Hành Sự Kiện MU Việt
    Xin Trân Trọng Thông Báo
    NếuCác Bạn Không Hài Lòng Về Game Hãy nói với Chúng Tôi
    Nếu bạn đã Hài Lòng về Game các bạn hãy nói choBạn Bè

đăng kí ở chỗ nào thế ?? GM tìm mãi ko thấy

anh demon chơi sao thi đấu muộn vậy ? sớm hơn đc k?
    Thật lòng chẳng biết làm sao, anh yêu em yêu thật lòng mà. Lần đầu khi mới gặp em anh như người say quên lối về nhà .
    Char: Luckyboy
    Class: Blade Master
    Guild: TanSat.

Hự Hự...Bảng D, đụng ngay cha RF Bim Bim, top 4 EF >< top 4 RF, đời rất dở mà vẫn phải niềm nở rồi, hic

5. Adree bây giờ đang trực tuyến
    Nghiệp dư Adree's Avatar
    Gia nhập
    Dec 2011
    đổi Giới tính thôi
    Giang hồ hiểm ác không bằng mạng laggg MU

oy mẹ ơi cái bảng của mình sao admin ko cho tôp 2 3 4 dk vào bảng mình ~~ bảng A ko có DK

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

p/s nhầm có 1 chú gái nhà lành

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:06 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi 199xhn Xem bài viết
    đăng kí ở chỗ nào thế ?? GM tìm mãi ko thấy
    h mà còn hỏi đăng kí chỗ nào chờ đợt sau đi bạn
    E = Alo ..A à có phải anh đấy không ????
    A = ừ A đây em có việc gì không em...
    A = em muốn nói ....bọn mình chia tay đi anh nhé em xin lỗi
    A = ko được anh ko muốn mất em
    E = tại sao vậy ??
    A = ừ thỳ hix ... mất em là đồng nghĩa anh mất luôn cái ring anh mới tặng em mà
    E =may trả tao cái vé stan ngay

7. MadDK bây giờ đang trực tuyến
    Gà tập nhẩy MadDK's Avatar
    Gia nhập
    Jan 2012
    Trích dẫn Gửi bởi •Endy Xem bài viết
    oy mẹ ơi cái bảng của mình sao admin ko cho tôp 2 3 4 dk vào bảng mình ~~ bảng A ko có DK

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

p/s nhầm có 1 chú gái nhà lành

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:06 AM ----------

h mà còn hỏi đăng kí chỗ nào chờ đợt sau đi bạn
    Mi rơi vào bảng khó đấy ! Ta gặp Top1 DL hic ko biết sao đây huhu !
    NV : MadDK
    Class : DK
    Guild : TanSat
    Biệt Danh : Anh Chàng Đẹp Dzai

Trích dẫn Gửi bởi MadDK Xem bài viết
    Mi rơi vào bảng khó đấy ! Ta gặp Top1 DL hic ko biết sao đây huhu !
    bảng ông dễ nhất đấy toàn ae guld mình ~~ ông cộng biến thái là win thằng DL đấy 100%

---------- Post added at 08:36 AM ---------- Previous post was at 08:33 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi •Endy Xem bài viết
    bảng ông dễ nhất đấy toàn ae guld mình ~~ ông cộng biến thái là win thằng DL đấy 100%
    p/s hình như RF bị ghét chui vào cái bảng khiếp khủng ko sợ dk nhưng nhìn 2 tên SM kia loại 1 tên còn 1 tên thỳ cũng king đấy
    E = tại sao vậy ??

IRIS sag RF rồi a demon sắp xếp lại đi.
    Thật lòng chẳng biết làm sao, anh yêu em yêu thật lòng mà. Lần đầu khi mới gặp em anh như người say quên lối về nhà .
    Char: Luckyboy
    Class: Blade Master
    Guild: TanSat.

Trích dẫn Gửi bởi luckyboy Xem bài viết
    IRIS sag RF rồi a demon sắp xếp lại đi.
    ~~ nó từ đau sang RF thế ông bọn này điên hết rồi làm mình tụt xuống 19 rồi vãi 5 > 19 ~~
    E = tại sao vậy ??