Đăng nhập Đăng ký tài khoản
Bạn chưa đăng nhập, nếu bạn đã có tài khoản hãy click vào nút đăng nhập hoặc chưa có tài khoản hãy click vào nút đăng ký

Đăng Nhập

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 46 của 46

Chủ đề: Cửa Hàng 1 Zen

1. McSoi bây giờ đang trực tuyến
    Moderator
    Giải Trí Diễn Đàn
    McSoi's Avatar
    Gia nhập
    Feb 2012
    Trích dẫn Gửi bởi Chem Xem bài viết
    Event thất bại
    Mình thấy event này hay đấy chứ, ko lẽ hễ có event bạn mua dc mới là thành công sao?

mấy thằng ko mua được đồ thỳ tức chửi + sủa linh tinh beng , sao chúng nó ko nghĩ người ta cũng chơi như mình mà người ta mua được mình lại ko , đúng là đầu đất óc băg cứt chó ( sr ae hơi bậy nhưng phải chửi mấy con dog phản động + ngu học )
    E = Alo ..A à có phải anh đấy không ????
    A = ừ A đây em có việc gì không em...
    A = em muốn nói ....bọn mình chia tay đi anh nhé em xin lỗi
    A = ko được anh ko muốn mất em
    E = tại sao vậy ??
    A = ừ thỳ hix ... mất em là đồng nghĩa anh mất luôn cái ring anh mới tặng em mà
    E =may trả tao cái vé stan ngay

3. zoltgarena bây giờ đang trực tuyến
    Box Báo Lỗi - Hỏi Đáp
    zoltgarena's Avatar
    Gia nhập
    Dec 2011
    Các bạn ăn nói đàng hoàng,đừng có làm loạn diễn đàn bằng những lời lẽ phản cảm.

4. KingOfGods bây giờ đang trực tuyến
    Vua Diễn Đàn KingOfGods's Avatar
    Gia nhập
    Feb 2012
    Trích dẫn Gửi bởi •Endy Xem bài viết
    mấy thằng ko mua được đồ thỳ tức chửi + sủa linh tinh beng , sao chúng nó ko nghĩ người ta cũng chơi như mình mà người ta mua được mình lại ko , đúng là đầu đất óc băg cứt chó ( sr ae hơi bậy nhưng phải chửi mấy con dog phản động + ngu học )
    Nói hay lắm

5. Ennel bây giờ đang trực tuyến
    Administrator Ennel's Avatar
    Gia nhập
    Dec 2011
    Trích dẫn Gửi bởi Chem Xem bài viết
    Haha. Xin lỗi bạn, tôi xem qua đợt 1 rồi đi trian chứ ko tham dự Event thì làm sao mà gọi là kém may mắn và bức xúc được? Tôi thấy nực cười ở chỗ là khi bạn nhận được sự nhận xét thì lập tức nóng mặt rồi quay ra nói gamer, còn lời nhận xét của 119x thì làm cho bạn đắc ý? Xin hỏi bạn thế nào là rình mò và thế nào là khoét? Bạn đang tranh luận hay bạn đang cãi nhau ở chợ vậy ?
    Đi Train hài hước quá Train mà có vẻ khó chịu vậy sao tôi đã nói rõ ràng Gamer chân chính tôi cực kì tôn trọng nếu không muốn nói là hết sức tôn trọng nhưng với những loại tôi nói thẳng là loại nhé phá Game và vô văn hóa xin lỗi tôi nói thẳng trong mắt tôi không đáng 1 xu được chưa ? Còn riêng bạn tôi có nhiều việc lắm ko có thời gian tranh luận với bạn và bạn được quyền im lặng từ bây giờ ở vấn đề nay nhé
    NếuCác Bạn Không Hài Lòng Về Game Hãy nói với Chúng Tôi
    Nếu bạn đã Hài Lòng về Game các bạn hãy nói choBạn Bè

6. KingOfGods bây giờ đang trực tuyến
    Vua Diễn Đàn KingOfGods's Avatar
    Gia nhập
    Feb 2012
    Đại ka nói hay lắm