Đăng nhập Đăng ký tài khoản
Bạn chưa đăng nhập, nếu bạn đã có tài khoản hãy click vào nút đăng nhập hoặc chưa có tài khoản hãy click vào nút đăng ký

Đăng Nhập

Kết quả 1 đến 9 của 9
  1. Ennel bây giờ đang trực tuyến
    Administrator Ennel's Avatar
    Gia nhập
    Dec 2011

Sét Mod Thông qua hoạt động diễn đàn !

Tình cờ sau 1 lúc rảnh rỗi dạo quanh 4rum tôi có thấy 1 bạn với nick diễn đàn McSoi có những đóng góp rất tích cực cho việc đóng góp những hoạt động giải trí trên diễn đàn chính vì thế tôi đặc cách sét duyệt McSoi lên Moderator diễn đàn phụ trách chuyên về mục Giải trí diễn đàn ( Tất nhiên cũng cần có sự đồng ý của bạn )

Qua đây tôi cũng xin thông báo để phục vụ tốt cho Mu Việt trong những kế hoạch phát triển tới đây chúng tôi rất cần những người thực sự có tâm huyết cùng Game và hãy thể hiện bằng chính những hoạt động lặng lẽ của các bạn ngay tai diễn đàn giống như McSoi các bạn sẽ được đặc cách gia nhập cùng đội ngũ BQT chúng tôi !

Qua việc sét tuyển đặc cách này tôi cũng xin nói luôn để tránh những vụ việc đáng tiếc đã xẩy ra trong thời gian vừa rồi :

Các Mod cũng như các Smod chỉ có chức trách giải quyết các vấn đề liên quan trên diễn đàn về mảng được phân công phụ trách ngoài ra các Mod - Smod không có 1 quyền hạn nào trong Game nên các bạn chú ý để tránh những việc ngoài ý muốn

Có trách nhiệm cũng như giải quyết các vấn đề ingame chỉ có các Administrator mang màu nick mặc định là màu đỏ mỗi administrator sẽ phụ trách 1 mảng ingame ngoài ra 2 Admin MuVietLandOfphi là 2 Admin có quyền điều hành cao nhất tại Team Việt hiện nay có quyền điều phối tất cả hoạt động liên quan đến GameSever .

Ngoài ra Team Việt hiện nay có 2 Điều Hành viên mang màu mặc định là màu tím gồm có

KevilBlack : Điều hành viên cao cấp có quyền hạn xử lý và giải quyết tất cả các vấn đề liên quan đến Game

G-DraGon™: Điều hành viên có quyền hạn giải quyết các vấn đề liên quan đến các Event trong và ngoài Game của Mu Việt !

Tôi xin thông báo ngoài các Yahoo hoặc các nick Admin trên nếu xảy ra bất kì 1 vụ việc nào liên quan đến lừa đảo hoặc chiếm dụng vv,,v..v chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm các bạn lưu tâm vấn đề này .

P/S : McSoi nếu bạn đã sẵn sàng tham gia cùng đội ngũ điều hành diễn đàn hãy PM Y!M demon.eventmaster

Ban Quản Trị MU Việt
    Xin Trân Trọng Thông Báo
    NếuCác Bạn Không Hài Lòng Về Game Hãy nói với Chúng Tôi
    Nếu bạn đã Hài Lòng về Game các bạn hãy nói choBạn Bè

2. rip_ken bây giờ đang trực tuyến
    Chuyên nghiệp rip_ken's Avatar
    Gia nhập
    Jan 2012
    chúc mừng.. lộc trên trời rơi xuống đầu bác Móc Cu Sói
    Đã rất nhiều lần tui muốn bỏ rượu và bia. Nhưng tôi lại cảm thấy xấu hổ. Mỗi lần nhìn ly bia, tôi lại nghĩ về những người công nhân cực khổ đã làm ra nó. Họ đều có vợ con phải chăm sóc, con cái họ đều có những giấc mơ phải thực hiện. Nếu tôi không uống, có thể họ sẽ mất việc và những giấc mơ của con họ sẽ mãi tan biến. Tôi không thể ích kỷ chỉ lo cho sức khỏe của mình. Đừng vì lợi ích của mình mà làm ảnh hưởng đến những người khác các bạn nhé, nào chúng hãy nâng ly

3. SnowLove bây giờ đang trực tuyến
    Super Moderator SnowLove's Avatar
    Gia nhập
    Jan 2012
    Đang ở
    KG,HN
    Bạn vui lòng Pm yahoo demon.eventmaster để đc Set Mod
    Đừng thấy ta cười mà tưởng ta là bạn

Ta mà cười là có án mạng xảy ra

Sướng ghê chúc mừng bạn mình cũng cố gắng

Trích dẫn Gửi bởi Demon Xem bài viết
    Tình cờ sau 1 lúc rảnh rỗi dạo quanh 4rum tôi có thấy 1 bạn với nick diễn đàn McSoi có những đóng góp rất tích cực cho việc đóng góp những hoạt động giải trí trên diễn đàn chính vì thế tôi đặc cách sét duyệt McSoi lên Moderator diễn đàn phụ trách chuyên về mục Giải trí diễn đàn ( Tất nhiên cũng cần có sự đồng ý của bạn )

Qua đây tôi cũng xin thông báo để phục vụ tốt cho Mu Việt trong những kế hoạch phát triển tới đây chúng tôi rất cần những người thực sự có tâm huyết cùng Game và hãy thể hiện bằng chính những hoạt động lặng lẽ của các bạn ngay tai diễn đàn giống như McSoi các bạn sẽ được đặc cách gia nhập cùng đội ngũ BQT chúng tôi !

Qua việc sét tuyển đặc cách này tôi cũng xin nói luôn để tránh những vụ việc đáng tiếc đã xẩy ra trong thời gian vừa rồi :

Các Mod cũng như các Smod chỉ có chức trách giải quyết các vấn đề liên quan trên diễn đàn về mảng được phân công phụ trách ngoài ra các Mod - Smod không có 1 quyền hạn nào trong Game nên các bạn chú ý để tránh những việc ngoài ý muốn

Có trách nhiệm cũng như giải quyết các vấn đề ingame chỉ có các Administrator mang màu nick mặc định là màu đỏ mỗi administrator sẽ phụ trách 1 mảng ingame ngoài ra 2 Admin MuVietLandOfphi là 2 Admin có quyền điều hành cao nhất tại Team Việt hiện nay có quyền điều phối tất cả hoạt động liên quan đến GameSever .

Tôi xin thông báo ngoài các Yahoo hoặc các nick Admin trên nếu xảy ra bất kì 1 vụ việc nào liên quan đến lừa đảo hoặc chiếm dụng vv,,v..v chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm các bạn lưu tâm vấn đề này .

P/S : McSoi nếu bạn đã sẵn sàng tham gia cùng đội ngũ điều hành diễn đàn hãy PM Y!M demon.eventmaster

Ban Quản Trị MU Việt
    Xin Trân Trọng Thông Báo
    Vậy KevilBlack nick mặc định không phải là màu đỏ thì không phải là admin ah

6. Ennel bây giờ đang trực tuyến
    Administrator Ennel's Avatar
    Gia nhập
    Dec 2011
    Trích dẫn Gửi bởi langtucui Xem bài viết
    Vậy KevilBlack nick mặc định không phải là màu đỏ thì không phải là admin ah
    KevilBlack là điều phối viên cao cấp của Việt Team quyền hạn đương nhiên ngang 1 Administrator
    NếuCác Bạn Không Hài Lòng Về Game Hãy nói với Chúng Tôi
    Nếu bạn đã Hài Lòng về Game các bạn hãy nói choBạn Bè

Trích dẫn Gửi bởi Demon Xem bài viết
    KevilBlack là điều phối viên cao cấp của Việt Team quyền hạn đương nhiên ngang 1 Administrator
    Tại không thấy thông báo nên không biết